???? 3 TẦNG LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN, NGAY TRỤC SINH SẮC, SÁT BIỂN, SAU SHOPHOUSE_GẦN 120M2_15.5 TỶ
trần đăng, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
15.5 tỷ
117 m2 (6x19.5)
3 pn
3 wc
26-09-2025
Thông tin mô tả:
???? 3 TẦNG LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN, NGAY TRỤC SINH SẮC, SÁT BIỂN, SAU SHOPHOUSE_GẦN 120M2_15.5 TỶ
???? Diện tích: GẦN 120 (ngang 6m – rộng rãi, thoáng mát, thích hợp ở và bán cà phê.
???? Kết cấu: 3 tầng đúc ( móng 6 tầng) – 3 phòng ngủ khép kín – Phòng khách – Bếp rộng rãi, phòng thờ, sân giặt sấy....
✅ Nhà chủ tự xây, kiên cố, còn rất mới
✅ Khu vực tiềm năng, sát Shophouse Nguyễn Sinh Sắc – tiện ích đầy đủ
✅Cách biển chỉ 50m,gần 5 đảo nhận tạo Dubai,làng vân,khu thương mại tự di vv....
✅ Giá cực kỳ hấp dẫn trong thời điểm đất khu vực này đang tăng phi mã
Giá chào bán 15.5 tỷ thương lượng làm việc chính chủ
Liên hệ đi xem nhà gọi ngay em Minh 0932514255
???? Diện tích: GẦN 120 (ngang 6m – rộng rãi, thoáng mát, thích hợp ở và bán cà phê.
???? Kết cấu: 3 tầng đúc ( móng 6 tầng) – 3 phòng ngủ khép kín – Phòng khách – Bếp rộng rãi, phòng thờ, sân giặt sấy....
✅ Nhà chủ tự xây, kiên cố, còn rất mới
✅ Khu vực tiềm năng, sát Shophouse Nguyễn Sinh Sắc – tiện ích đầy đủ
✅Cách biển chỉ 50m,gần 5 đảo nhận tạo Dubai,làng vân,khu thương mại tự di vv....
✅ Giá cực kỳ hấp dẫn trong thời điểm đất khu vực này đang tăng phi mã
Giá chào bán 15.5 tỷ thương lượng làm việc chính chủ
Liên hệ đi xem nhà gọi ngay em Minh 0932514255
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 117 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? 3 TẦNG LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN, NGAY TRỤC SINH SẮC, SÁT BIỂN, SAU SHOPHOUSE_GẦN 120M2_15.5 TỶ", có mã số #36747, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu