*KIỆT HOÀNG DIỆU - 3 TẦNG - FULL NỘI THẤT - VÀO Ở NGAY - GIÁ 4,65 TỶ ĐỒNG*
Đường Hoàng Diệu, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
4.65 tỷ
49 m2 (4.4x11)
3 pn
4 wc
29-08-2025
Thông tin mô tả:
*Địa chỉ:* Kiệt Hoàng Diệu, gần đường lớn
*Giá yêu thương:* 4,65 tỷ đồng
*Vị trí lý tưởng:* Kiệt chuẩn 3m, đứng nhìn thấy đường
*Nhà 3 tầng:* 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, sân để xe
*Full nội thất:* Không cần mua gì thêm, vào ở ngay!
*Diện tích:* 50m2, công năng đầy đủ
Liên hệ : 0917361553- Khánh
Để được tư vấn và xem nhà
*Giá yêu thương:* 4,65 tỷ đồng
*Vị trí lý tưởng:* Kiệt chuẩn 3m, đứng nhìn thấy đường
*Nhà 3 tầng:* 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân phơi, sân để xe
*Full nội thất:* Không cần mua gì thêm, vào ở ngay!
*Diện tích:* 50m2, công năng đầy đủ
Liên hệ : 0917361553- Khánh
Để được tư vấn và xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 49 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Đường vào | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "*KIỆT HOÀNG DIỆU - 3 TẦNG - FULL NỘI THẤT - VÀO Ở NGAY - GIÁ 4,65 TỶ ĐỒNG*", có mã số #36237, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu