189 - Nhà 2 Tầng Kiệt Triệu Nữ Vương - Hải Châu - Giá 4.x tỷ - Liên hệ ngay 0932514255
Đường Triệu Nữ Vương, Phường Hải Châu II, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
4.45 tỷ
50 m2 (6x9)
3 pn
2 wc
18-09-2025
Thông tin mô tả:
Mô Tả:
Diện tích 50m2 - ngang 6m.
???????? Hướng Nam Lệch Tây.
???? .Nhà nằm trên tuyến đường sầm uất bậc nhất .kiệt vào ra vào thoải mái.
???? Công năng đầy đủ bao gồm 2pn 2wc thiết kế thoáng mát hiện đại phong cách châu âu.Bước vào nhà là mê.
???? Vị trí nằm trên tuyến phố ẩm thực,thời trang,ăn ún..
????Cách đường chính chỉ 20m nhìn thấy đường. Gần Nguyễn Văn Linh
Giá bán 4.45 tỷ thương lượng chính chủ
Xem nhà liên hệ ngay em Minh 0932514255
Cảm ơn quý cô chú anh chị đã đọc tin/ Chúc mọi người một ngày tốt lành
Diện tích 50m2 - ngang 6m.
???????? Hướng Nam Lệch Tây.
???? .Nhà nằm trên tuyến đường sầm uất bậc nhất .kiệt vào ra vào thoải mái.
???? Công năng đầy đủ bao gồm 2pn 2wc thiết kế thoáng mát hiện đại phong cách châu âu.Bước vào nhà là mê.
???? Vị trí nằm trên tuyến phố ẩm thực,thời trang,ăn ún..
????Cách đường chính chỉ 20m nhìn thấy đường. Gần Nguyễn Văn Linh
Giá bán 4.45 tỷ thương lượng chính chủ
Xem nhà liên hệ ngay em Minh 0932514255
Cảm ơn quý cô chú anh chị đã đọc tin/ Chúc mọi người một ngày tốt lành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "189 - Nhà 2 Tầng Kiệt Triệu Nữ Vương - Hải Châu - Giá 4.x tỷ - Liên hệ ngay 0932514255", có mã số #36552, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu