209 - BÁN GẤP NHÀ ĐƯỜNG LỚN CẠNH KINH DƯƠNG VƯƠNG – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT LIÊN CHIỂU
Đường Hòa Minh 16, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
5.5 tỷ
72 m2 (4.5x16)
3 pn
2 wc
Tây-Bắc
20-09-2025
Thông tin mô tả:
Bán nhà gác lửng 3 mặt thoáng – Mặt tiền Hòa Minh 16, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Thông tin chi tiết: ???? Diện tích: (ngang 4.5m, dài 16m)
???? Kết cấu: Nhà gác lửng đúc kiên cố, thiết kế thông thoáng
???? Vị trí: Mặt tiền đường Hòa Minh 16, vài bước chân ra biển Nguyễn Tất Thành
???? Ưu điểm: 3 mặt thoáng, khu dân cư an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh
???? Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị, chỉ 10 phút vào trung tâm Đà Nẵng
Giá bán: 5.5 tỷ thương lượng, làm việc chính chủ
Liên hệ ngay em Minh để xem nhà.
Cám ơn quý cô chú anh chị đã đọc tin/ Chúc mọi người một ngày tốt lành
Thông tin chi tiết: ???? Diện tích: (ngang 4.5m, dài 16m)
???? Kết cấu: Nhà gác lửng đúc kiên cố, thiết kế thông thoáng
???? Vị trí: Mặt tiền đường Hòa Minh 16, vài bước chân ra biển Nguyễn Tất Thành
???? Ưu điểm: 3 mặt thoáng, khu dân cư an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh
???? Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị, chỉ 10 phút vào trung tâm Đà Nẵng
Giá bán: 5.5 tỷ thương lượng, làm việc chính chủ
Liên hệ ngay em Minh để xem nhà.
Cám ơn quý cô chú anh chị đã đọc tin/ Chúc mọi người một ngày tốt lành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "209 - BÁN GẤP NHÀ ĐƯỜNG LỚN CẠNH KINH DƯƠNG VƯƠNG – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT LIÊN CHIỂU", có mã số #36587, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu