229 - Biệt Thự Khu Hoà Minh - Gần Biển - Biệt Thự Tân Cổ Điển Hiện Đại - Giá nhỉnh 13 tỷ
Đường Phú Lộc 19, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
13.8 tỷ
150 m2 (9x17)
4 pn
4 wc
22-09-2025
Thông tin mô tả:
???? Biệt Thự Chuẩn Nghỉ Dưỡng – View Sân Vườn + Hồ Cá Koi – Gần Biển Nguyễn Tất Thành
2???? Full nội thất cao cấp – thiết kế 3PN (2 master), 4WC, phòng thờ, sân phơi.
✨ Tiện ích sang trọng: gara ô tô, phòng gym, 2 phòng xông hơi, sân vườn thoáng mát + hồ cá Koi phong thủy.
???? Vị trí vàng: Ngay trục Nguyễn Sinh Sắc, chỉ 500m ra biển.
???? Giá: 13,x tỷ (TL) – Cơ hội hiếm cho khách tìm không gian sống nghỉ dưỡng ngay trung tâm!
Liên hệ xem nhà, gọi ngay cho em Minh 0932514255
Cảm ơn quý cô chú anh chị đã đọc tin/ Chúc mọi người một ngày tốt lành
2???? Full nội thất cao cấp – thiết kế 3PN (2 master), 4WC, phòng thờ, sân phơi.
✨ Tiện ích sang trọng: gara ô tô, phòng gym, 2 phòng xông hơi, sân vườn thoáng mát + hồ cá Koi phong thủy.
???? Vị trí vàng: Ngay trục Nguyễn Sinh Sắc, chỉ 500m ra biển.
???? Giá: 13,x tỷ (TL) – Cơ hội hiếm cho khách tìm không gian sống nghỉ dưỡng ngay trung tâm!
Liên hệ xem nhà, gọi ngay cho em Minh 0932514255
Cảm ơn quý cô chú anh chị đã đọc tin/ Chúc mọi người một ngày tốt lành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "229 - Biệt Thự Khu Hoà Minh - Gần Biển - Biệt Thự Tân Cổ Điển Hiện Đại - Giá nhỉnh 13 tỷ", có mã số #36610, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu