2710 Chính chủ cần bán toàn căn hộ 3 tầng Đường Lê Duẫn - Cách sông Hàn 200m - Giá đầu tư
Đường Lê Duẩn, Phường Hải Châu II, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11.9 tỷ
123 m2 (5.9x20.1)
6 pn
5 wc
27-10-2025
Thông tin mô tả:
???????? Vị trí: trung tâm Lê Duẩn, cách cầu Sông Hàn 200m. Oto thông, khu dân trí cao.
Thông số: đường Kiệt ô tô tránh nha, kiệt thông thoáng.
Diện tích : 123m2 - ngang 5,9m.
Tầng 1: 2 phòng trọ, 2 vệ sinh, phòng bếp.
Tầng 2: 3 phòng, đều có vệ sinh trong.
Tầng 3: phòng thờ, ban công trồng cây, 1 phòng chủ nhà đang ở.
Vừa ở vừa có dòng tiền 23 triệu/1 tháng.
Sổ sẳn cọc công chứng ngay.
Giá bán 11.9 tỷ thương lượng chính chủ
Liên hệ làm việc gọi ngay em Minh 0932514255
Thông số: đường Kiệt ô tô tránh nha, kiệt thông thoáng.
Diện tích : 123m2 - ngang 5,9m.
Tầng 1: 2 phòng trọ, 2 vệ sinh, phòng bếp.
Tầng 2: 3 phòng, đều có vệ sinh trong.
Tầng 3: phòng thờ, ban công trồng cây, 1 phòng chủ nhà đang ở.
Vừa ở vừa có dòng tiền 23 triệu/1 tháng.
Sổ sẳn cọc công chứng ngay.
Giá bán 11.9 tỷ thương lượng chính chủ
Liên hệ làm việc gọi ngay em Minh 0932514255
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 123 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "2710 Chính chủ cần bán toàn căn hộ 3 tầng Đường Lê Duẫn - Cách sông Hàn 200m - Giá đầu tư", có mã số #37173, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu