54 - Nhà 2.5 Tầng Đúc Mê - 50m2 - Ngang 6m - Kiệt Thanh Thuỷ - Trung tâm Hải Châu - Giá Chỉ 3 tỷ xx Liên hệ ngay
Đường Thanh Thủy, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
3.8 tỷ
50 m2 (6x8)
3 pn
2 wc
16-09-2025
Thông tin mô tả:
???? HOT HOT HOT! Nhà mặt phố Đà Nẵng siêu ngon cho anh em đầu tư giữ tiền đây! ????
Vị trí thì khỏi bàn, Thanh Thủy - Hải Châu trung tâm luôn nha.
Diện tích em nó 50m2, mặt tiền 6m, dài 8m. Nhà 2 tầng, có 3 phòng ngủ , 2 toilet tiện nghi.
???? Giá chỉ 3.79 tỷ thôi ạ! Quá hời cho một vị trí đắc địa như vậy. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn lẹ.
Cô Chú Anh Chị nào đang tìm mua nhà khu Hải Châu không thể bỏ qua căn này.
???? Gọi ngay em Minh [0932514255] để xem nhà và chốt deal nha! Đừng chần chừ, cơ hội ngon ăn không chờ đợi ai đâu ạ! ????
Cảm ơn quý cô chú anh chị đã đọc tin/ Chúc mọi người một ngày tốt lành
Vị trí thì khỏi bàn, Thanh Thủy - Hải Châu trung tâm luôn nha.
Diện tích em nó 50m2, mặt tiền 6m, dài 8m. Nhà 2 tầng, có 3 phòng ngủ , 2 toilet tiện nghi.
???? Giá chỉ 3.79 tỷ thôi ạ! Quá hời cho một vị trí đắc địa như vậy. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn lẹ.
Cô Chú Anh Chị nào đang tìm mua nhà khu Hải Châu không thể bỏ qua căn này.
???? Gọi ngay em Minh [0932514255] để xem nhà và chốt deal nha! Đừng chần chừ, cơ hội ngon ăn không chờ đợi ai đâu ạ! ????
Cảm ơn quý cô chú anh chị đã đọc tin/ Chúc mọi người một ngày tốt lành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "54 - Nhà 2.5 Tầng Đúc Mê - 50m2 - Ngang 6m - Kiệt Thanh Thuỷ - Trung tâm Hải Châu - Giá Chỉ 3 tỷ xx Liên hệ ngay", có mã số #36493, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu