BÁN ĐẤT AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
9, Đường Mỹ Đa Đông 12, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
19.5 tỷ
201.6 m2 (9.6x21)
Đông
07-09-2024
Thông tin mô tả:
Bán lô đất Mỹ Đa Đông 12 tuyệt đẹp ngay Biển Mỹ Khê
Cách biển 200m , 5ph đi bộ ra biển
Dt 205m2 , ngang 9.6m , thích hợp xây khách sạn , căn hộ , kinh doanh nhà hàng
Vị trí có 1-0-2 , giá rẻ bất ngờ
Lh : 0899494338 - 0905231038
Bán Đất Biển An Thượng
Cách biển 200m , 5ph đi bộ ra biển
Dt 205m2 , ngang 9.6m , thích hợp xây khách sạn , căn hộ , kinh doanh nhà hàng
Vị trí có 1-0-2 , giá rẻ bất ngờ
Lh : 0899494338 - 0905231038
Bán Đất Biển An Thượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 202 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN ĐẤT AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #28775, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu