Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
79, Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
55 tỷ
325 m2 (20x17)
Đông
23-10-2024
Thông tin mô tả:
Chỉ với hơn 1xxtr/m2 đã sở hữu lô đất 2 mặt tiền siêu đẹp
Ngay khu phố Tây AN THƯỢNG đoạn khách sạn, nhà hàng
Diện tích hoàn mỹ để xây khách sạn 325m2 ngang 20m
Đường rộng 7.5m ,lề 4m , cách biển chỉ 400m 7phut đi bộ
Lh: 0899494338 - 0905231038 Mr TÂN để xem đất
------------------
Bán Đất AN THƯỢNG
Ngay khu phố Tây AN THƯỢNG đoạn khách sạn, nhà hàng
Diện tích hoàn mỹ để xây khách sạn 325m2 ngang 20m
Đường rộng 7.5m ,lề 4m , cách biển chỉ 400m 7phut đi bộ
Lh: 0899494338 - 0905231038 Mr TÂN để xem đất
------------------
Bán Đất AN THƯỢNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 325 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #28793, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu