Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
Đường An Thượng 36, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thỏa thuận
85 m2 (5x17)
Tây-Nam
27-08-2024
Thông tin mô tả:
Bán đất đường An Thượng 36, gần Lê Quang Đạo.
Diện tích: 85m2, ngang 5m
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Vị trí: nằm ngay khu phố Tây An thượng, khu phố sầm uất. Tiện ích đầy đủ , thích hợp xây căn hộ
Lh: 0899494338 - 0905231038
--------------------
Bán Đất Biển AN THƯỢNG
Diện tích: 85m2, ngang 5m
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Vị trí: nằm ngay khu phố Tây An thượng, khu phố sầm uất. Tiện ích đầy đủ , thích hợp xây căn hộ
Lh: 0899494338 - 0905231038
--------------------
Bán Đất Biển AN THƯỢNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #28826, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu