Bán đất an thượng đà nẵng
111, Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
18.9 tỷ
120 m2 (6x20)
Đông-Bắc
10-12-2024
Thông tin mô tả:
Bán nhanh lô đất 2mt MAI THÚC LÂN
Vị trí tuyệt đẹp gần NGUYỄN VĂN THOẠI
Dt 120m2 , ngang 6m , hướng ĐÔNG BẮC
Thích hợp xây căn hộ, khách sạn , kinh doanh nhà hàng , mở spa
Giá cực rẻ dễ đầu tư
Lh : 0899494338 - 0905231038
Bán Đất AN THƯỢNG
Vị trí tuyệt đẹp gần NGUYỄN VĂN THOẠI
Dt 120m2 , ngang 6m , hướng ĐÔNG BẮC
Thích hợp xây căn hộ, khách sạn , kinh doanh nhà hàng , mở spa
Giá cực rẻ dễ đầu tư
Lh : 0899494338 - 0905231038
Bán Đất AN THƯỢNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất an thượng đà nẵng", có mã số #29106, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu