Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
9, Đường An Thượng 19, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
5.6 tỷ
60 m2 (4x15)
Đông-Nam
23-10-2024
Thông tin mô tả:
Bán đất An Thượng 19, khu phố Tây
Diện tích : 61m2, ngang 4m
Đường 5m5, vìa hè 2m5
Gần tuyến đường chính Châu Thị Vĩnh Tế. Khu vực đông dân cư, sinh viên và khách du lịch. Thích hợp đầu tư xây căn hộ hoặc ở.
Giá bán: 5,6 tỷ
Văn phòng làm việc: 87 Đỗ Bá, Mỹ An, Đà Nẵng
Bán Đất Biển AN THƯỢNG
Diện tích : 61m2, ngang 4m
Đường 5m5, vìa hè 2m5
Gần tuyến đường chính Châu Thị Vĩnh Tế. Khu vực đông dân cư, sinh viên và khách du lịch. Thích hợp đầu tư xây căn hộ hoặc ở.
Giá bán: 5,6 tỷ
Văn phòng làm việc: 87 Đỗ Bá, Mỹ An, Đà Nẵng
Bán Đất Biển AN THƯỢNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #29205, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu