Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
79, Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
21 tỷ
155 m2 (10x15.5)
Tây-Bắc
08-09-2024
Thông tin mô tả:
Bán cặp đất An Thượng 29, ngay khu phố Tây
Diện tích: 155m2, ngang 10m
Đường 7m5, vỉa hè 3m
Vị trí: gần Lê Quang Đạo, khu phố toàn khách nước ngoài, nhà cao tầng. Thích hợp đầu tư xây căn hộ, khách sạn...
Lh ; 0905231038
Giá bán: 21 tỷ
Bán Đất Biển AN THƯỢNG
Diện tích: 155m2, ngang 10m
Đường 7m5, vỉa hè 3m
Vị trí: gần Lê Quang Đạo, khu phố toàn khách nước ngoài, nhà cao tầng. Thích hợp đầu tư xây căn hộ, khách sạn...
Lh ; 0905231038
Giá bán: 21 tỷ
Bán Đất Biển AN THƯỢNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 155 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #29208, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu