Bán đất an thượng đà nẵng
17, Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thỏa thuận
264 m2 (12x22)
Đông
24-11-2024
Thông tin mô tả:
Chỉ với 117tr/m2 đã sở hữu lô đất mặt tiền rộng 12m tuyệt đẹp đường MAI THÚC LÂN khu phố TÂY AN THƯỢNG đ10.5m giá chỉ = đ5.5m , cách biển MỸ KHÊ 700m , trục thông tới PHẠM VĂN ĐỒNG kết nối 3 cụm du lịch nổi tiếng của tp ĐÀ NẴNG
Mặt tiền rộng 12m tuyệt đẹp gần NGUYỄN VĂN THOẠI đối diện trung tâm thương mại MỸ AN ..., trục kinh doanh buôn bán sầm uất
Dt 265m2 , ngang 13m , hướng ĐÔNG BẮC
Thích hợp xây căn hộ, khách sạn , kinh doanh nhà hàng , mở spa
Xây được 9- 12 tầng chưa tính hầm hoặc bán hầm
Giá cực rẻ dễ đầu tư
Lh : 0899494338 - 0905231038
Mặt tiền rộng 12m tuyệt đẹp gần NGUYỄN VĂN THOẠI đối diện trung tâm thương mại MỸ AN ..., trục kinh doanh buôn bán sầm uất
Dt 265m2 , ngang 13m , hướng ĐÔNG BẮC
Thích hợp xây căn hộ, khách sạn , kinh doanh nhà hàng , mở spa
Xây được 9- 12 tầng chưa tính hầm hoặc bán hầm
Giá cực rẻ dễ đầu tư
Lh : 0899494338 - 0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 264 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất an thượng đà nẵng", có mã số #29799, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu