BÁN ĐẤT AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
19, Đường An Thượng 2, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
19 tỷ
90 m2 (5x18)
Đông
26-11-2024
Thông tin mô tả:
Bán nhanh lô đất tuyệt đẹp phố đi bộ AN THƯỢNG
Đường rộng 16m , khu kinh doanh sầm uất
Hướng ĐÔNG , dt 5x18=90m2
Giá tốt đầu tư , thích hợp xây khách sạn , căn hộ , nhà hàng
Lh : 0905231038 - 0899494338
Lô TRẦN BẠCH ĐẰNG 9m2 giá 21ty có tl
Đường rộng 16m , khu kinh doanh sầm uất
Hướng ĐÔNG , dt 5x18=90m2
Giá tốt đầu tư , thích hợp xây khách sạn , căn hộ , nhà hàng
Lh : 0905231038 - 0899494338
Lô TRẦN BẠCH ĐẰNG 9m2 giá 21ty có tl
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN ĐẤT AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #30522, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu