Bán đất An Thượng ĐÀ NẴNG
Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thỏa thuận
180 m2 (10x18)
Đông-Bắc
08-04-2025
Thông tin mô tả:
Bán nhanh cặp AN THƯỢNG 34 , vị trí tuyệt đẹp
Ngang 10x18 kẹp lối thoát hiểm
Thích hợp xây căn hộ , khách sạn , nhà hàng
Giá rẻ nhất thị trường
Lh : 0905231038 - 0899494338
Ngang 10x18 kẹp lối thoát hiểm
Thích hợp xây căn hộ , khách sạn , nhà hàng
Giá rẻ nhất thị trường
Lh : 0905231038 - 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất An Thượng ĐÀ NẴNG", có mã số #31744, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu