BÁN ĐẤT AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
09, AN THƯƠNGN 27, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
12 tỷ
90 m2 (4.5x20)
Nam
14-03-2025
Thông tin mô tả:
DUY NHẤT 1 LÔ AN THƯỢNG 27 CẦN BÁN, THÍCH HỢP XÂY APARTMENT
Diện tích: 90m2, ngang 4m5
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Vị trí: ngay khu phố Tây sầm uất, ra biển Mỹ Khê chỉ mất 2-3 phút. Thích hợp ở hoặc xây căn hộ, khách sạn...
Lh : 0899494338
Giá bán: 12 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 4m5
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Vị trí: ngay khu phố Tây sầm uất, ra biển Mỹ Khê chỉ mất 2-3 phút. Thích hợp ở hoặc xây căn hộ, khách sạn...
Lh : 0899494338
Giá bán: 12 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN ĐẤT AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #32780, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu