Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
39, Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
49.5 tỷ
288 m2 (12x24)
Đông
01-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN CẶP ĐẤT ĐƯỜNG MAI THÚC LÂN, THÔNG NGUYỄN VĂN THOẠI, GẦN BIỂN
Diện tích: 281m2,ngang 12m
Đường 10m5, vỉa hè 4m5
Thông Đỗ Bá, Nguyễn Văn Thoại. Cách biển chỉ vài phút đi bộ. Thích hợp xây căn hộ, khách sạn, tòa boutique...
Lh : 0899494338
Giá bán: 49ty500 có thương lượng
Diện tích: 281m2,ngang 12m
Đường 10m5, vỉa hè 4m5
Thông Đỗ Bá, Nguyễn Văn Thoại. Cách biển chỉ vài phút đi bộ. Thích hợp xây căn hộ, khách sạn, tòa boutique...
Lh : 0899494338
Giá bán: 49ty500 có thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 288 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #34968, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu