Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
79, Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
22 tỷ
115 m2 (5x23)
Tây-Nam
25-06-2025
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG MAI THÚC LÂN, KỀ LÔ GÓC, VỊ TRÍ ĐẸP
Diện tích: 115m2, ngang 5m
Đường 15m, vỉa hè 7,5m
Vị trí: gần Hoàng Kế Viêm, tuyến đường chính khu An Thượng. Thích hợp đầu tư
Lh : 0899494338
Giá bán: 22 tỷ có thương lượng
Diện tích: 115m2, ngang 5m
Đường 15m, vỉa hè 7,5m
Vị trí: gần Hoàng Kế Viêm, tuyến đường chính khu An Thượng. Thích hợp đầu tư
Lh : 0899494338
Giá bán: 22 tỷ có thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #34970, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu