Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
9, Đường An Thượng 1, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
3.8 triệu
180 m2 (10x18)
Đông
15-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN CẶP AN THƯỢNG 1 PHỐ ĐI BỘ, SÁT BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 160m2, ngang 10m
Vị trí: tọa lạc ngay phố đi bộ An Thượng, cách biển 50m. Thích hợp xây khách sạn, căn hộ...
Lh : 0899494338
Giá bán: 38 tỷ
Diện tích: 160m2, ngang 10m
Vị trí: tọa lạc ngay phố đi bộ An Thượng, cách biển 50m. Thích hợp xây khách sạn, căn hộ...
Lh : 0899494338
Giá bán: 38 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 17 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #35255, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu