Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
07, Đường An Thượng 31, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
70 tỷ
300 m2 (15x20)
Tây-Nam
18-08-2025
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN AN THƯỢNG 31, ĐẤU LƯNG VỚI TRẦN BẠCH ĐẰNG
Diện tích: 300m2, ngang 15m
Lô góc 2 mặt tiền, mặt chính là đường An Thượng 31, bên hông là đường đi bộ ra Trần Bạch Đằng.
Xung quanh là dãy khách sạn, căn hộ cao tầng. Cách biển chỉ 200m
Thích hợp đầu tư, xây lưu trú...
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 70 tỷ
Diện tích: 300m2, ngang 15m
Lô góc 2 mặt tiền, mặt chính là đường An Thượng 31, bên hông là đường đi bộ ra Trần Bạch Đằng.
Xung quanh là dãy khách sạn, căn hộ cao tầng. Cách biển chỉ 200m
Thích hợp đầu tư, xây lưu trú...
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 70 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #35864, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu