Bán đất an thượng đà nẵng
39, Đường Mỹ Đa Đông 12, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
34.5 tỷ
189 m2 (21x9)
Tây-Nam
05-09-2025
Thông tin mô tả:
???? BÁN LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN – TRUNG TÂM PHỐ TÂY AN THƯỢNG
???? Diện tích: 189m² (ngang 21m)
???? Trên đất có sẵn nhà đang cho thuê, khai thác dòng tiền ổn định
???? Lô góc 3 mặt tiền thoáng đẹp, vị trí vàng để xây căn hộ – khách sạn – shophouse
???? Cách biển chỉ 200m, ngay gần phố đi bộ An Thượng – trung tâm du lịch, tập trung đông khách nước ngoài
???? Tiềm năng tăng trưởng mạnh, phù hợp đầu tư dài hạn hoặc khai thác kinh doanh ngay
✅ Giá đầu tư
Liên hệ ngay 0905231038
???? Diện tích: 189m² (ngang 21m)
???? Trên đất có sẵn nhà đang cho thuê, khai thác dòng tiền ổn định
???? Lô góc 3 mặt tiền thoáng đẹp, vị trí vàng để xây căn hộ – khách sạn – shophouse
???? Cách biển chỉ 200m, ngay gần phố đi bộ An Thượng – trung tâm du lịch, tập trung đông khách nước ngoài
???? Tiềm năng tăng trưởng mạnh, phù hợp đầu tư dài hạn hoặc khai thác kinh doanh ngay
✅ Giá đầu tư
Liên hệ ngay 0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 21 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 189 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất an thượng đà nẵng", có mã số #36123, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu