Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
19, Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
41 tỷ
162 m2 (9x18)
Bắc
29-09-2025
Thông tin mô tả:
Bán cặp An Thượng 29, gần biển Mỹ Khê.
Diện tích: 162m2, ngang 9m
Đường: 5m5
Vị trí: khu phố du lịch, nơi tập trung nhiều nhà hàng khách sạn, khách du lịch nước ngoài sinh sống. Phù hợp đầu tư xây khách sạn, căn hộ...
Lh: 0905231038
Giá bán: 41ty
Diện tích: 162m2, ngang 9m
Đường: 5m5
Vị trí: khu phố du lịch, nơi tập trung nhiều nhà hàng khách sạn, khách du lịch nước ngoài sinh sống. Phù hợp đầu tư xây khách sạn, căn hộ...
Lh: 0905231038
Giá bán: 41ty
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 162 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #36527, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu