Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
19, Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
56 tỷ
175 m2 (7x25)
5 pn
5 wc
Đông-Bắc
04-10-2025
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ GÓC 2MT NGUYỄN VĂN THOẠI VÀ CHÂU THỊ VĨNH TẾ - VỊ TRÍ VIP
- Diện tích: 176m² (ngang 25m)
- Đang có sẵn nhà 3 tầng, cho thuê có dòng tiền gần 100tr/th
- Vị trí đắc địa khu phố Tây - An Thượng, gần Biển, tuyến đường có mặt nhiều thương hiệu nổi tiếng.
Lh : 0905231038
Giá bán: 56 tỷ
- Diện tích: 176m² (ngang 25m)
- Đang có sẵn nhà 3 tầng, cho thuê có dòng tiền gần 100tr/th
- Vị trí đắc địa khu phố Tây - An Thượng, gần Biển, tuyến đường có mặt nhiều thương hiệu nổi tiếng.
Lh : 0905231038
Giá bán: 56 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 175 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #36536, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu