Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
179, Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
37 tỷ
168 m2 (7x24)
Nam
04-10-2025
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐỖ BÁ, NGANG 7M, KINH DOANH TỐT
Diện tích: 162m2, ngang 7m
Hiện trạng đang có mặt bằng kinh doanh cho thuê dòng tiền 30tr/tháng
Đường lớn 10m5, vỉa hè 5m
Trục đường thông Biển liền sông. Tuyến đường kinh doanh tốt. Thích hợp đầu tư
Lh : 0905231038
Giá bán: 37 tỷ
Diện tích: 162m2, ngang 7m
Hiện trạng đang có mặt bằng kinh doanh cho thuê dòng tiền 30tr/tháng
Đường lớn 10m5, vỉa hè 5m
Trục đường thông Biển liền sông. Tuyến đường kinh doanh tốt. Thích hợp đầu tư
Lh : 0905231038
Giá bán: 37 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 168 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #36635, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu