Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
39, Đường Phan Tứ, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
280 triệu
386 m2 (15x24)
Bắc
02-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ GÓC 2MT PHAN TỨ VÀ MỸ ĐA ĐÔNG 12, NGAY TRUNG TÂM BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 386m2
Lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp. Đất thương mại dịch vụ, xây được cao tầng.
Đang xin giấy phép xây khách sạn 17 tầng, 1 tum, 1 lửng và 1 hầm.
Cách biển chỉ 200m. Ngay khu phố Tây An Thượng, đông khách du lịch quốc tế
Lh: 0899494338
Giá bán: 280tr/m2
Diện tích: 386m2
Lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp. Đất thương mại dịch vụ, xây được cao tầng.
Đang xin giấy phép xây khách sạn 17 tầng, 1 tum, 1 lửng và 1 hầm.
Cách biển chỉ 200m. Ngay khu phố Tây An Thượng, đông khách du lịch quốc tế
Lh: 0899494338
Giá bán: 280tr/m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 386 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #38564, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu