Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
51, Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
290 triệu
100 m2 (5x20)
Tây-Nam
19-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN CHƯƠNG DƯƠNG, GẦN CẦU TRẦN THỊ LÝ
Diện tích: 100m2, ngang 5m
Đường 15m, vỉa hè 6m
Trục đường ven sông Hàn mát mẻ, view pháo hoa quốc tế, tiềm năng phát triển du lịch
Lh: 0899494338
Giá bán: 29 tỷ
Diện tích: 100m2, ngang 5m
Đường 15m, vỉa hè 6m
Trục đường ven sông Hàn mát mẻ, view pháo hoa quốc tế, tiềm năng phát triển du lịch
Lh: 0899494338
Giá bán: 29 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #38573, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu