Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
39, Đường An Thượng 9, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
45 tỷ
150 m2 (10x15)
Đông
12-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN CẶP ĐẤT AN THƯỢNG 9, NGAY DỰ ÁN PHỐ ĐI BỘ GIAI ĐOẠN 2
Diện tích: 150m2, ngang 10m
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Bán đất tặng nhà 3 tầng có thể cho thuê có dòng tiền ngay.
Vị trí đẹp, ngay dự án Quảng trường An Thượng, ra biển chỉ mất vài phút đi bộ
Lh: 0905231038
Giá bán: 45 tỷ
Diện tích: 150m2, ngang 10m
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Bán đất tặng nhà 3 tầng có thể cho thuê có dòng tiền ngay.
Vị trí đẹp, ngay dự án Quảng trường An Thượng, ra biển chỉ mất vài phút đi bộ
Lh: 0905231038
Giá bán: 45 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #38682, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu