Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
79, Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
350 triệu
144 m2 (8x18)
Bắc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ ĐẤT ĐỖ BÁ, ĐOẠN GẦN BIỂN
Diện tích: 154m2, ngang 8m
Đường 10m5, vỉa hè 5m
Cách biển Mỹ Khê chỉ 200m. Thích hợp xây khách sạn, căn hộ
Lh: 0905231038
Giá bán: 340tr/m2
Diện tích: 154m2, ngang 8m
Đường 10m5, vỉa hè 5m
Cách biển Mỹ Khê chỉ 200m. Thích hợp xây khách sạn, căn hộ
Lh: 0905231038
Giá bán: 340tr/m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 144 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #38683, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu