Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
19, Đường Phan Tứ, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
205 triệu
252 m2 (10.8x24)
Bắc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN PHAN TỨ, 252M2, GẦN BIỂN, PHÙ HỢP XÂY KHÁCH SẠN
Diện tích: 252m2, ngang 10m8
Hiện trạng trên đất có nhà 3 tầng đang ở
Đường 10m5, vỉa hè 3m
Vị trí: tuyến đường thông ra biển Mỹ Khê, kề phố đi bộ An Thượng. Thích hợp xây cao tầng khách sạn, căn hộ...
Lh: 0905231038
Giá bán: 210tr/m2
Diện tích: 252m2, ngang 10m8
Hiện trạng trên đất có nhà 3 tầng đang ở
Đường 10m5, vỉa hè 3m
Vị trí: tuyến đường thông ra biển Mỹ Khê, kề phố đi bộ An Thượng. Thích hợp xây cao tầng khách sạn, căn hộ...
Lh: 0905231038
Giá bán: 210tr/m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Mặt tiền | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 252 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #39543, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu