Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
79, K16/17 MỸ ĐA ĐÔNG 12, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
98 triệu
600 m2 (24x27)
Đông-Nam
21-04-2026
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ ĐẤT KIỆT MỸ ĐA ĐÔNG 12, GẦN BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 620m2, ngang 24,7m
Vị trí: kề khu phố Tây An Thượng, cách biển Mỹ Khê chỉ 5 phút chạy bộ. Khu đông đúc sinh viên, khách nước ngoài lưu trú.
Thích hợp xây villa nghỉ dưỡng, tòa căn hộ...
Lh: 0899494338
Giá bán: 98tr/m2 TL
Diện tích: 620m2, ngang 24,7m
Vị trí: kề khu phố Tây An Thượng, cách biển Mỹ Khê chỉ 5 phút chạy bộ. Khu đông đúc sinh viên, khách nước ngoài lưu trú.
Thích hợp xây villa nghỉ dưỡng, tòa căn hộ...
Lh: 0899494338
Giá bán: 98tr/m2 TL
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 24 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #39809, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu