BÁN ĐẤT BIỂN MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG
179, Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
23.5 tỷ
240 m2 (8x30)
Đông
26-06-2025
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN CHẾ LAN VIÊN, DIỆN TÍCH LỚN XÂY KHÁCH SẠN, CĂN HỘ
Diện tích: 240m2, ngang 8m
Mặt tiền 8m phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây lưu trú
Nằm gần Võ Nguyên Giáp, Hồ Xuân Hương, chợ Bắc Mỹ An. Khu phố nhiều khách nước ngoài sinh sống.
Lh :0899494338
Giá bán: 23,5 tỷ
Diện tích: 240m2, ngang 8m
Mặt tiền 8m phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây lưu trú
Nằm gần Võ Nguyên Giáp, Hồ Xuân Hương, chợ Bắc Mỹ An. Khu phố nhiều khách nước ngoài sinh sống.
Lh :0899494338
Giá bán: 23,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 240 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN ĐẤT BIỂN MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG", có mã số #34965, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu