Bán đất biển MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG
39, Đường Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
115 triệu
370 m2 (10x37)
Đông-Nam
21-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ ĐẤT BÀ HUYỆN THANH QUAN, THÔNG RA VÕ NGUYÊN GIÁP
Diện tích: 373m2, ngang 10m
Vị trí: nằm tuyến đường du lịch ven biển, mặt tiền rộng thích hợp xây nghỉ dưỡng, căn hộ, khách sạn, villa...
Giá bán: 115tr/m2
Diện tích: 373m2, ngang 10m
Vị trí: nằm tuyến đường du lịch ven biển, mặt tiền rộng thích hợp xây nghỉ dưỡng, căn hộ, khách sạn, villa...
Giá bán: 115tr/m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 37 m |
| Diện tích | 370 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất biển MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG", có mã số #35254, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu