Bán đất biển mỹ khê đà nẵng
45, Đường Lương Thế Vinh, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
24 tỷ
207 m2 (11x20)
Đông-Nam
10-12-2025
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT 3 MẶT TIỀN LƯƠNG THẾ VINH, 207M2, THÍCH HỢP XÂY CĂN HỘ
Diện tích: 207m2, ngang 10m77
Hiện trạng đang có nhà cấp 4 trên đất
Lô đất 3 mặt thoáng, ngang rộng phù hợp xây villa, căn hộ...
Gần Võ Văn Kiệt, trung tâm tài chính quốc tế, ra biển Mỹ Khê chỉ 2-3 phút chạy bộ.
Lh: 0905231038- 0899494338
Giá bán: ib
Diện tích: 207m2, ngang 10m77
Hiện trạng đang có nhà cấp 4 trên đất
Lô đất 3 mặt thoáng, ngang rộng phù hợp xây villa, căn hộ...
Gần Võ Văn Kiệt, trung tâm tài chính quốc tế, ra biển Mỹ Khê chỉ 2-3 phút chạy bộ.
Lh: 0905231038- 0899494338
Giá bán: ib
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Mặt tiền | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 207 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất biển mỹ khê đà nẵng", có mã số #37656, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu