Bán đất biển mỹ khê đà nẵng
39, Đường Phạm Vấn, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
18.5 tỷ
95 m2 (5.5x18)
Tây-Bắc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ GÓC 2MT PHẠM VẤN VÀ PHƯỚC TRƯỜNG 7, VỊ TRÍ ĐẸP, GẦN BIỂN
Diện tích: 94,3m2, ngang 5m5
Lô góc 2mt đẹp, gần biển. Thích hợp xây căn hộ cho thuê, đầu tư...
Lh: 0899494338
Giá bán: 18,5 tỷ
Diện tích: 94,3m2, ngang 5m5
Lô góc 2mt đẹp, gần biển. Thích hợp xây căn hộ cho thuê, đầu tư...
Lh: 0899494338
Giá bán: 18,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất biển mỹ khê đà nẵng", có mã số #40175, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu