BÁN ĐẤT CHƯƠNG DƯƠNG ĐÀ NẴNG
179, Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
19 tỷ
100 m2 (5x20)
Tây-Nam
14-03-2025
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ GÓC 2MT VIEW SÔNG HÀN ĐƯỜNG CHƯƠNG DƯƠNG
Diện tích: 100m2, ngang 5m
Đường 15m, vỉa hè 6m
Nằm lô góc 2 MT, mặt đường chính Chương Dương và mặt đường 5m.
Vị trí đẹp, view sông Hàn mát mẻ, ra biển chỉ mất 5 phút. Khu vực trung tâm, nhiều tiện ích. Thích hợp đầu tư
Lh : 0899494338
Diện tích: 100m2, ngang 5m
Đường 15m, vỉa hè 6m
Nằm lô góc 2 MT, mặt đường chính Chương Dương và mặt đường 5m.
Vị trí đẹp, view sông Hàn mát mẻ, ra biển chỉ mất 5 phút. Khu vực trung tâm, nhiều tiện ích. Thích hợp đầu tư
Lh : 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN ĐẤT CHƯƠNG DƯƠNG ĐÀ NẴNG", có mã số #32779, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu