Bán đất ĐỖ BÁ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
9, Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
76 tỷ
300 m2 (15x20)
Nam
26-11-2024
Thông tin mô tả:
Bán lô đất MT Đỗ Bá, xây cao tầng, cách biển chỉ 100m
Diện tích: 296m2, ngang 15m
Hướng Đông Nam
Đường 10m5, vỉa hè 5m
Vị trí đẹp, suầm uất. Trung tâm của khu An Thượng. Trục đường thông thẳng ra biển Mỹ Khê. Thích hợp đầu tư xây khách sạn...
Giá tốt đầu tư
Lh : 0905231038 - 0899494338
Diện tích: 296m2, ngang 15m
Hướng Đông Nam
Đường 10m5, vỉa hè 5m
Vị trí đẹp, suầm uất. Trung tâm của khu An Thượng. Trục đường thông thẳng ra biển Mỹ Khê. Thích hợp đầu tư xây khách sạn...
Giá tốt đầu tư
Lh : 0905231038 - 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất ĐỖ BÁ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #29744, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu