Bán đất ĐỖ BÁ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
39, Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
50 tỷ
180 m2 (9x20)
Đông-Nam
21-01-2025
Thông tin mô tả:
BÁN CẶP ĐẤT SÁT BIỂN ĐƯỜNG ĐỖ BÁ, KINH DOANH SẦM UẤT
Diện tích: 180m² ngang 9m.
Đường Đỗ Bá rộng 10.5m lề 5m.
Cách biển chỉ 200m, kinh doanh nhà hàng, siêu thị, khách sạn tấp nập cả ngày lẫn đêm.
Mặt tiền rộng đến 9m, nên kinh doanh siêu hot. Trục đường xây cao tầng thoải mái.
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 50 tỷ
Diện tích: 180m² ngang 9m.
Đường Đỗ Bá rộng 10.5m lề 5m.
Cách biển chỉ 200m, kinh doanh nhà hàng, siêu thị, khách sạn tấp nập cả ngày lẫn đêm.
Mặt tiền rộng đến 9m, nên kinh doanh siêu hot. Trục đường xây cao tầng thoải mái.
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 50 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất ĐỖ BÁ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #31339, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu