Bán đất ĐOÀN KHUÊ ĐÀ NẴNG
179, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
9.69 tỷ
133 m2 (7x19)
Đông
15-12-2024
Thông tin mô tả:
???? Chào bán lô góc 2 mặt tiền đường 10,5m Đoàn Khuê thuộc khu Nam Việt Á, Đà Nẵng.
✅ Với DT: 132m, hướng Đông Nam.
✅ Vị trí gần Sông Hàn và Biển Mỹ Khê, trục đường chính phù hợp mọi lĩnh vực kinh doanh.
✅ Phù hợp: xây nhà ở-căn hộ-VP Cty-Siêu Thị…
???? Giá tốt đầu tư
???? Lh : 0905231038 - 0899494338
✅ Với DT: 132m, hướng Đông Nam.
✅ Vị trí gần Sông Hàn và Biển Mỹ Khê, trục đường chính phù hợp mọi lĩnh vực kinh doanh.
✅ Phù hợp: xây nhà ở-căn hộ-VP Cty-Siêu Thị…
???? Giá tốt đầu tư
???? Lh : 0905231038 - 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 133 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất ĐOÀN KHUÊ ĐÀ NẴNG", có mã số #31116, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu