Bán đất DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ ĐÀ NẴNG
126, Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
21.5 tỷ
120 m2 (6x20)
Đông-Nam
21-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ
Siêu phẩm khu Phố Hàn , khu dân trí cao , gần siêu thị vincom , Cầu sông Hàn , gần bệnh viện , Trường học , Công viên
Lô góc 2mt đường Dương Đình Nghệ
Thích hợp xây căn hộ cho thuê
Diện tích : 113.4m2 . Đường 2mt 7m5 , 5m5
Giá chính chủ
Siêu phẩm khu Phố Hàn , khu dân trí cao , gần siêu thị vincom , Cầu sông Hàn , gần bệnh viện , Trường học , Công viên
Lô góc 2mt đường Dương Đình Nghệ
Thích hợp xây căn hộ cho thuê
Diện tích : 113.4m2 . Đường 2mt 7m5 , 5m5
Giá chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ ĐÀ NẴNG", có mã số #35553, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu