Bán đất đường Mỹ Khê 5 đà nẵng
79, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
43 tỷ
3760 m2 (80x47)
Đông
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN MỸ KHÊ 5, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
Diện tích: 345m2, ngang 8m
Mặt sau là đường kiệt 3m
Vị trí: cách Nguyễn Văn Thoại 150m, thông ra Võ Văn Kiệt, biển Mỹ Khê.
Lh: 0899494338
Giá bán: 43 tỷ
Diện tích: 345m2, ngang 8m
Mặt sau là đường kiệt 3m
Vị trí: cách Nguyễn Văn Thoại 150m, thông ra Võ Văn Kiệt, biển Mỹ Khê.
Lh: 0899494338
Giá bán: 43 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 80 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 47 m |
| Diện tích | 3760 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất đường Mỹ Khê 5 đà nẵng", có mã số #40101, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu