BÁN ĐẤT FPT ĐÀ NẴNG
79, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
5.1 tỷ
131 m2 (75x18)
Đông-Bắc
30-09-2023
Thông tin mô tả:
???? Chỉ với 39tr/m đã sở hữu lô góc 2mt đẹp nhất KĐT FPT ĐÀ NẴNG
????Mặt tiền đường rộng 26m x 10.5m , lề 4m , cạnh trường đại học FPT
???? Ngang 7,5m , dài 18m, dt 131m2
⭐️Vị trí tuyệt đẹp , thích hợp mở quán kinh doanh hoặc xây căn hộ
????Giá tốt đầu tư
Lh : 0899494338
????Mặt tiền đường rộng 26m x 10.5m , lề 4m , cạnh trường đại học FPT
???? Ngang 7,5m , dài 18m, dt 131m2
⭐️Vị trí tuyệt đẹp , thích hợp mở quán kinh doanh hoặc xây căn hộ
????Giá tốt đầu tư
Lh : 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 131 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Đường vào | 26 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN ĐẤT FPT ĐÀ NẴNG", có mã số #11959, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu