Bán đất hòa xuân đà nẵng
79, Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
14 tỷ
177 m2 (9.6x19)
Đông-Nam
02-09-2025
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN ĐÌNH THI – HÒA XUÂN, ĐÀ NẴNG
???? Vị trí vàng: Đối lưng Nguyễn Phước Lan, gần cầu Trung Lương. Khu vực nhà cửa sang trọng, dân trí cao.
???? Diện tích: 177,2m² (ngang 9,6m) – lô góc 2 mặt tiền thoáng, hướng Đông Nam & Tây Nam, cực kỳ mát mẻ.
???? Tiện ích: Gần sông, sát công viên, xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, trung tâm hành chính.
???? Công năng: Thích hợp xây nhà ở, villa nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.
???? Giá bán: 14 tỷ (thương lượng chính chủ).
???? Liên hệ ngay: 0905231038
???? Vị trí vàng: Đối lưng Nguyễn Phước Lan, gần cầu Trung Lương. Khu vực nhà cửa sang trọng, dân trí cao.
???? Diện tích: 177,2m² (ngang 9,6m) – lô góc 2 mặt tiền thoáng, hướng Đông Nam & Tây Nam, cực kỳ mát mẻ.
???? Tiện ích: Gần sông, sát công viên, xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, trung tâm hành chính.
???? Công năng: Thích hợp xây nhà ở, villa nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.
???? Giá bán: 14 tỷ (thương lượng chính chủ).
???? Liên hệ ngay: 0905231038
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 177 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất hòa xuân đà nẵng", có mã số #36105, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu