Bán đất hoàng sa đà nẵng
Đường Hoàng Sa, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
84 tỷ
200 m2 (10x20)
Đông
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN CẶP ĐẤT HOÀNG SA, VIEW BIỀN, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
Diện tích: 204,5 m2, ngang 10m
Đường 15m, vỉa hè 9m
Vị trí: trực diện biển Mân Thái, xung quanh là khách sạn, căn hộ, nhà hàng
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ...
Lh: 0905129143
Giá bán: 85 tỷ
Diện tích: 204,5 m2, ngang 10m
Đường 15m, vỉa hè 9m
Vị trí: trực diện biển Mân Thái, xung quanh là khách sạn, căn hộ, nhà hàng
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ...
Lh: 0905129143
Giá bán: 85 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất hoàng sa đà nẵng", có mã số #40157, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu