Bán đất khuê mỹ đông 7 đà nẵng
19, Đường Khuê Mỹ Đông 7, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
19 tỷ
102 m2 (6x17)
Tây-Bắc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ ĐẤT KHUÊ MỸ ĐÔNG 7, KHU NHÀ MÁY CAO SU
Diện tích: 102m2, ngang 6m
Đường 7m5, vỉa hè 3m
Phù hợp xây căn hộ
Lh: 0899494338
Giá bán: ib
Diện tích: 102m2, ngang 6m
Đường 7m5, vỉa hè 3m
Phù hợp xây căn hộ
Lh: 0899494338
Giá bán: ib
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất khuê mỹ đông 7 đà nẵng", có mã số #39810, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu