Bán đất Lê văn tâm đà nẵng
08, Đường Lê Văn Tâm, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
7.9 tỷ
90 m2 (5x18)
Đông-Nam
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG LÊ VĂN TÂM, XÂY CĂN HỘ ĐẸP, GẦN BIỂN
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Đường 7m5, vỉa hè 4m5
Gần Minh Mạng, biển Sơn Thủy. Thích hợp xây căn hộ cho thuê
Lh: 0899494338
Giá bán: 7,9 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Đường 7m5, vỉa hè 4m5
Gần Minh Mạng, biển Sơn Thủy. Thích hợp xây căn hộ cho thuê
Lh: 0899494338
Giá bán: 7,9 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất Lê văn tâm đà nẵng", có mã số #39854, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu