Bán đất Mỹ Khê 4 đà nẵng
Đường Mỹ Khê 4, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
62 tỷ
330 m2 (15x220)
Đông
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT MỸ KHÊ 4 , 340M2, SÁT BIỂN MỸ KHÊ, THÍCH HỢP XÂY LƯU TRÚ
Diện tích: 340m2, ngang 15m
Đối lưng với Võ Nguyên Giáp, trung tâm du lịch biển
Thích hợp xây căn hộ, villa, boutique hotel...
Lh: 0905129143
Giá bán: 62 tỷ
Diện tích: 340m2, ngang 15m
Đối lưng với Võ Nguyên Giáp, trung tâm du lịch biển
Thích hợp xây căn hộ, villa, boutique hotel...
Lh: 0905129143
Giá bán: 62 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 220 m |
| Diện tích | 330 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 60 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất Mỹ Khê 4 đà nẵng", có mã số #40154, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu