Bán đất Nguyễn Đức an Sơn trà đà nẵng
nguyễn đức an, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
35 tỷ
2000 m2 (10x200)
Đông
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN ĐỨC AN, 200M2, CÁCH BIỂN CHỈ 100M
Diện tích: 200m2, ngang 12,8m
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Gần Võ Nguyên Giáp, ra biển chỉ mấy bước chân. Khu phố sầm uất về du lịch
Thích hợp xây căn hộ, khách sạn
Lh: 0899494338
Giá bán: 35 tỷ
Diện tích: 200m2, ngang 12,8m
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Gần Võ Nguyên Giáp, ra biển chỉ mấy bước chân. Khu phố sầm uất về du lịch
Thích hợp xây căn hộ, khách sạn
Lh: 0899494338
Giá bán: 35 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 200 m |
| Diện tích | 2000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất Nguyễn Đức an Sơn trà đà nẵng", có mã số #40104, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu