Bán đất Nhà AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
204, Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
41.5 tỷ
196 m2 (10x19.6)
4 pn
4 wc
Đông
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN CẶP ĐẤT TẶNG NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG CHÂU THỊ VĨNH TẾ, TUYẾN PHỐ ẨM THỰC
Diện tích: 196m2, ngang 10m
Đường 7m5, vỉa hè 5m
Tuyến đường kinh doanh tốt, sầm uất, gần khu phố Tây
Lh: 0905231038
Giá bán: 41,5 tỷ
Diện tích: 196m2, ngang 10m
Đường 7m5, vỉa hè 5m
Tuyến đường kinh doanh tốt, sầm uất, gần khu phố Tây
Lh: 0905231038
Giá bán: 41,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 196 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất Nhà AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #39542, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu