Bán đất phạm văn đồng đà nẵng
39, Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
78 tỷ
250 m2 (10x25)
5 pn
5 wc
Bắc
16-10-2025
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG, VỊ TRI VIP KHU BIỂN
Diện tích: 250m2, ngang 10m
Hiện trạng đang có nhà cho thuê kinh doanh dòng tiền lớn
Vị trí đẹp, gần TTTM Vincom, biển Phạm Văn Đồng. Tuyến đường trung tâm du lịch Biển.
Giá bán: 78 tỷ thương lượng
Diện tích: 250m2, ngang 10m
Hiện trạng đang có nhà cho thuê kinh doanh dòng tiền lớn
Vị trí đẹp, gần TTTM Vincom, biển Phạm Văn Đồng. Tuyến đường trung tâm du lịch Biển.
Giá bán: 78 tỷ thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 48 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất phạm văn đồng đà nẵng", có mã số #36927, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu